| Công suất | 300W |
|---|---|
| Tấm năng lượng mặt trời | 6V 40W Polycrystalline |
| Pin lưu trữ | 3.2V 40000MAH LiFePO4 |
| Khu vực chiếu sáng | 270㎡ |
| Chất liệu đèn | Nhôm đúc nguyên khối + mặt nhựa ABS |
| Chip LED | 2835SM, 3030SMD |
| Nhiệt độ màu | 8000K Ánh sáng trắng |
| Chống nước | IP66 |
| Tuổi thọ đèn | 50000 giờ |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng | 12-15 giờ |
| Chế độ | On/ Off; Auto (tự động tối bật sáng tắt đèn); Chế độ 3H-5H-8H |
| Kích thước/ Trọng lượng đèn | 580*242*83 mm/ 3.47 kg |
| Kích thước/ Trọng lượng panel | 670x445x20x25 mm/ 2,8kg |
Đèn đường năng lượng mặt trời CET-126300D-300W
3.870.000 ₫ Giá gốc là: 3.870.000 ₫.2.392.000 ₫Giá hiện tại là: 2.392.000 ₫.
Ứng dụng: Lắp đặt ngoài trời. Thích hợp lắp cho đường đi lại, đường giao thông, đường làng, đường xóm, đường liên xã, liên tỉnh, khu đô thị, đường khu nhà máy, nội đô, khu nghỉ dưỡng, lối đi lại sân vườn, Bến bãi chuồng trại, ao cá, tàu thuyền, lối đi, bến xe, sân chơi cộng đồng, ứng dụng nhiều vị trí.
- Vỏ nhôm đúc nguyên khối, tản nhiệt tốt
- Thiết kế đẹp mắt, IP66
- Tấm pin hiệu suất cao
- Pin lưu trữ mới 100%
Sản phẩm cùng chủng loại
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Công suất 200W
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tương tự
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tham khảo:





























