| Công suất | 200W |
|---|---|
| Tấm năng lượng mặt trời | 6V 30W Polycrystalline |
| Pin lưu trữ | 3.2V 25000mAH LiFePO4 |
| Khu vực chiếu sáng | 270㎡ |
| Chất liệu đèn | LED Nhôm đúc + Ông kính PC |
| Chip LED | 2835SM, 3030SMD |
| Nhiệt độ màu | 8000K Ánh sáng trắng |
| Chống nước | IP65 |
| Tuổi thọ đèn | 50000 giờ |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng | 12-15 giờ |
| Chế độ | On/ Off; Auto (tự động tối bật sáng tắt đèn); Chế độ 3H-5H-8H |
| Kích thước/ Trọng lượng đèn | 556 x 212 x 86 mm/ 2,4kg |
| Kích thước/ Trọng lượng panel | 610*350*17*17/ 1.99 kg |
Đèn đường năng lượng mặt trời CET-114D-200W
2.650.000 ₫ Giá gốc là: 2.650.000 ₫.1.512.000 ₫Giá hiện tại là: 1.512.000 ₫.
Đèn Đường Chất Lượng cao Lắp đặt chiếu sáng, Đường đi lại, đường giao thông , đường làng, đường xóm, đường liên xã, liên tỉnh , khu đô thị, đường khu nhà máy, nội đô, khu nghỉ dưỡng ,lối đi lại sân vườn, Bến bãi chuồng trại, ao cá, tàu thuyền, lối đi, bến xe, sân chơi cộng đồng, ứng dụng nhiều vị trí.
- Lắp đặt ngoài trời
- Vỏ hợp kim nhôm
Sản phẩm cùng công suất
Công suất 200W
Sản phẩm cùng chủng loại
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn công trình dự án
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tương tự
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tham khảo:
- Sản phẩm tương tự: Xem sản phẩm
- Sản phẩm tương tự bán chạy: Xem sản phẩm
- Sản phẩm cùng công suất: Xem sản phẩm
- Sản phẩm mẫu mới nhất: Xem sản phẩm

































