| Công suất | 60W |
|---|---|
| Tấm năng lượng mặt trời | 140W/18V MONO panel |
| Pin lưu trữ | 12.8V/ 60Ah, LiFePO4, 768WH |
| Nhiệt độ màu | 6000-6500K |
| Chống nước | IP65 |
| Tuổi thọ đèn | 25 năm |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng | 20-26 tiếng hoặc 3 ngày mưa |
| Kích thước/ Trọng lượng đèn | 600 x 260 x 45 mm/ 2.3kg |
| Kích thước/ Trọng lượng panel | 700 x 665 x 30 mm (Số lượng x2)/ 5kg (số lượng x2) |
| Bảo hành | 3 năm |
Đèn đường năng lượng mặt trời LX-SLE60W-12V
7.680.000 ₫
Ứng dụng: Lắp đặt ngoài trời. Thích hợp lắp cho đường đi lại, đường giao thông, đường làng, đường xóm, đường liên xã, liên tỉnh, khu đô thị, đường khu nhà máy, nội đô, khu nghỉ dưỡng, lối đi lại sân vườn, Bến bãi chuồng trại, ao cá, tàu thuyền, lối đi, bến xe, sân chơi cộng đồng, ứng dụng nhiều vị trí.
- Vỏ nhôm đúc nguyên khối, tản nhiệt tốt
- Thiết kế đẹp mắt, IP65
- Tấm pin hiệu suất cao
- Pin lưu trữ mới 100%
Sản phẩm cùng chủng loại
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tương tự
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tham khảo:























