| Công suất | 400W |
|---|---|
| Tấm năng lượng mặt trời | 6V 25W Mono Panels |
| Pin lưu trữ | 3.2V 20000MAH LiFePO4 |
| Khu vực chiếu sáng | 200㎡ |
| Chất liệu đèn | Nhựa ABS + phản quang |
| Chip LED | 240pcs 5730SMD |
| Nhiệt độ màu | 6000K Ánh sáng trắng |
| Chống nước | IP65 |
| Tuổi thọ đèn | 50000 giờ |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng | 12-15 giờ |
| Khu vực cảm biến | 10 m |
| Chế độ*Cảm ứng ánh sáng | Có |
| Chế độ*Điều khiển từ xa | Có |
| Chế độ* Cảm ứng Radar | Có |
| Kích thước/ Trọng lượng đèn | Φ550 mm/ 3.4 kg |
| Kích thước lỗ đúc cần | Φ60 – 75 mm |
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời CET-212C-400W
1.880.000 ₫ Giá gốc là: 1.880.000 ₫.839.200 ₫Giá hiện tại là: 839.200 ₫.
Ứng dụng: Lắp đặt ngoài trời. Thích hợp lắp đặt ngoài sân vườn, khu công cộng, khu sân chơi, khu nghỉ dưỡng và khu du lịch sinh thái.
- Giá thành rẻ, lắp đặt đơn giản, gọn nhẹ, chuẩn IP66
- Cảm biến chuyển động linh hoạt
- Tấm pin hiệu suất cao
- Pin lưu trữ mới 100%
Sản phẩm cùng chủng loại
Giảm giá -23%
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Giảm giá -13%
Giảm giá -24%
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Giảm giá -33%
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn công trình dự án
Giá Đèn Năng Lượng Mặt Trời 300W Mới Nhất 2025 – DENSOLAR.VN
Giảm giá -53%
Giảm giá -11%
Đèn đường năng lượng mặt trời
Bấm nút tư vấn để nhận báo giá
Giảm giá -30%
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Sản phẩm tương tự
Giảm giá -13%
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Giảm giá -11%
Đèn đường năng lượng mặt trời
Giảm giá -30%
Đèn pha năng lượng mặt trời
Giảm giá -53%
Giảm giá -23%
Giảm giá -9%
Đèn pha năng lượng mặt trời
Giảm giá -35%
Đèn đường năng lượng mặt trời
Giảm giá -34%
Đèn đường năng lượng mặt trời























