| Công suất | 200W |
|---|---|
| Tấm năng lượng mặt trời | 6V 15W Polycrystalline Panels |
| Pin lưu trữ | 3.2V 15000MAH LiFePO4 |
| Khu vực chiếu sáng | 120㎡ |
| Chất liệu đèn | Nhựa ABS + phản quang |
| Chip LED | 240pcs 5730SMD |
| Nhiệt độ màu | 6000K Ánh sáng trắng |
| Chống nước | IP65 |
| Tuổi thọ đèn | 50000 giờ |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng | 12-15 giờ |
| Khu vực cảm biến | 10 m |
| Chế độ*Cảm ứng ánh sáng | Có |
| Chế độ*Điều khiển từ xa | Có |
| Chế độ* Cảm ứng Radar | Có |
| Kích thước/ Trọng lượng đèn | Φ420 mm/ 2.4 kg |
| Kích thước lỗ đúc cần | Φ60 – 75 mm |
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời CET-212A-200W
1.800.000 ₫ Giá gốc là: 1.800.000 ₫.679.200 ₫Giá hiện tại là: 679.200 ₫.
Ứng dụng: Lắp đặt ngoài trời. Thích hợp lắp đặt ngoài sân vườn, khu công cộng, khu sân chơi, khu nghỉ dưỡng và khu du lịch sinh thái.
- Giá thành rẻ, lắp đặt đơn giản, gọn nhẹ, chuẩn IP66
- Cảm biến chuyển động linh hoạt
- Tấm pin hiệu suất cao
- Pin lưu trữ mới 100%
Sản phẩm cùng chủng loại
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn công trình dự án
Giá Đèn Năng Lượng Mặt Trời 300W Mới Nhất 2025 – DENSOLAR.VN
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Sản phẩm cùng danh mục
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Sản phẩm tương tự
Công suất 200W
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn công trình dự án
Giá Đèn Năng Lượng Mặt Trời 300W Mới Nhất 2025 – DENSOLAR.VN
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Sản phẩm tham khảo:






























