| Công suất | 50W |
|---|---|
| Tấm năng lượng mặt trời | 10V 16W Polycrystalline Panels |
| Pin lưu trữ | 3.2V 20000MAH LiFePO4 |
| Khu vực chiếu sáng | 40m2 |
| Chất liệu đèn | Vỏ hợp kim nhôm |
| Chip LED | SMD 81 psc |
| Nhiệt độ màu | 6000K – 8000K Ánh sáng trắng |
| Chống nước | IP65 |
| Tuổi thọ đèn | 50000 giờ |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian chiếu sáng | 12-15 giờ |
| Chế độ | On/ Off; Auto (tự động tối bật sáng tắt đèn); Chế độ 3H-5H-8H |
| Kích thước/ Trọng lượng đèn | 500x220x45mm/ # |
Đèn đường năng lượng mặt trời CET-1950
2.650.000 ₫ Giá gốc là: 2.650.000 ₫.1.680.000 ₫Giá hiện tại là: 1.680.000 ₫.
Công dụng : Đèn Đường Chất Lượng cao Lắp đặt chiếu sáng, Đường đi lại, đường giao thông , đường làng, đường xóm, đường liên xã, liên tỉnh , khu đô thị, đường khu nhà máy, nội đô, khu nghỉ dưỡng ,lối đi lại sân vườn, Bến bãi chuồng trại, ao cá, tàu thuyền, lối đi, bến xe, sân chơi cộng đồng, ứng dụng nhiều vị trí.
- Lắp đặt ngoài trời
- Vỏ nhôm đúc nguyên khối
Sản phẩm cùng chủng loại
Đèn đường năng lượng mặt trời
Công suất 200W
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
Sản phẩm tương tự
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn đường năng lượng mặt trời
Đèn công trình dự án
Giá Đèn Năng Lượng Mặt Trời 300W Mới Nhất 2025 – DENSOLAR.VN
Đèn đường năng lượng mặt trời
Sản phẩm tham khảo:


















